| Màu ánh sáng | : 3000K, 4200K, 5000K |
|---|---|
| Công suất | : 33 W |
| Hiệu suất | : 160 Lm/W |
| Quang thông | : 5210 Lm |
| Điện áp | : 100-240V |
| Tuổi thọ | : 50000 H |
| Hệ số công suất | : 0.95 |
| IP | : 20 |
| CRI | : 80 |
| Chip LED | : Epistar/Seoul |
| Kích thước | : 1250x150x50 mm |
| Bảo hành | : 3 năm |
Cập nhật: 25/03/2026 17:43







