| Công suất | : 50 W |
|---|---|
| Hiệu suất | : 120 Lm/W |
| Quang thông | : 6000 Lm |
| Điện áp | : 220-240V |
| Tuổi thọ | : 25000 H |
| Hệ số công suất | : 0.5 |
| CRI | : 80Ra |
| Chip LED | : Bridgelux/Seoul |
| Kích thước | : 1200x60x30 mm |
| Bảo hành | : 2 năm |
Cập nhật: 25/03/2026 17:31
| Model / Mã SP | CFOO50L |
| Loại sản phẩm | Đèn tuýp hộp PCFOO50L 1m2 50W |
| Thương hiệu | Paragon |
| Chất liệu | Nhôm sơn tĩnh điện |
| Màu sắc | Trắng |
| Kích cỡ | 1200x60x30 mm |
| Giá thị trường | 426.000 VNĐ |
| Giá bán | Liên hệ |
| Bảo hành | 2 năm |
Câu hỏi thường gặp về Đèn led Paragon
Bảng báo giá Đèn tuýp Paragon
Câu hỏi thường gặp về Đèn tuýp Paragon
| Công suất | : 50 W |
|---|---|
| Hiệu suất | : 120 Lm/W |
| Quang thông | : 6000 Lm |
| Điện áp | : 220-240V |
| Tuổi thọ | : 25000 H |
| Hệ số công suất | : 0.5 |
| CRI | : 80Ra |
| Chip LED | : Bridgelux/Seoul |
| Kích thước | : 1200x60x30 mm |
| Bảo hành | : 2 năm |