| Công suất | : 40 W |
|---|---|
| Hiệu suất | : 113 Lm/W |
| Quang thông | : 4590 Lm |
| Điện áp | : AC220 -240V |
| Tuổi thọ | : 50000 H |
| Hệ số công suất | : 0.9 |
| IP | : 30 |
| CRI | : 80 |
| Chip LED | : Bridgelux/Seoul |
| Kích thước | : 602x602x41 mm |
| Bảo hành | : 3 năm |
Cập nhật: 23/03/2026 21:35
| Model / Mã SP | PLPC40L-G2 |
| Loại sản phẩm | Đèn LED Panel Backlit PLPC40L-G2 |
| Thương hiệu | Paragon |
| Chất liệu | Hợp Kim sơn tĩnh điện |
| Màu sắc | Trắng |
| Kích cỡ | 602x602x41 mm |
| Giá thị trường | 1.233.000 VNĐ |
| Giá bán | Liên hệ |
| Bảo hành | 3 năm |
Câu hỏi thường gặp về Đèn led Paragon
Bảng báo giá Đèn panel Paragon
Câu hỏi thường gặp về Đèn panel Paragon
| Công suất | : 40 W |
|---|---|
| Hiệu suất | : 113 Lm/W |
| Quang thông | : 4590 Lm |
| Điện áp | : AC220 -240V |
| Tuổi thọ | : 50000 H |
| Hệ số công suất | : 0.9 |
| IP | : 30 |
| CRI | : 80 |
| Chip LED | : Bridgelux/Seoul |
| Kích thước | : 602x602x41 mm |
| Bảo hành | : 3 năm |