| Công suất: | 200W |
| Điện áp: | 220V/50-60Hz |
| Nhiệt độ màu: | 4000K/5000K |
| Quang thông: | 26000 lm |
| Hiệu suất sáng: | 130 lm/w |
| Cấp bảo vệ: | IP66,IK08 |
| Tuổi thọ: | 50.000 giờ (L70) |
| Kích thước (DxRxC): | (805x350x150)mm |
- Khả năng chịu xung sét lên đến 10kV.
- Dimming 5 cấp công suất.
- Tuổi thọ 50.000 giờ, chỉ số bảo vệ IP66/IK08, ít phải thay thế, dễ dàng lắp đặt.
Cập nhật: 20/05/2026 23:39
















