| Công suất: | 120W |
| Điện áp: | 220V/50-60Hz |
| Nhiệt độ màu: | 6500K/4000K/3000K |
| Quang thông: | 12000/12000/11400lm |
| Cấp bảo vệ: | IP65 |
| Kích thước (ФxC): | (360x30)mm |
| Tuổi thọ: | 25.000 giờ |
| Khối lượng: | 1,5kg |
- Thiết kế kiểu dáng mỏng, đẹp.
- Bộ vỏ nhôm đúc nguyên khối, tản nhiệt tốt khi hoạt động liên tục ngoài trời.
- Phân bố ánh sáng bằng lens quang học, ánh sáng đồng đều, góc 90 độ.
- Hiệu suất sáng cao, tiết kiệm điện.
- Sản xuất trên dây chuyền hiện đại và 100% sản phẩm được kiểm soát chất lượng trước khi đến chân công trình.
- Đáp ứng các tiêu chuẩn TCVN 7722-2-1/IEC 60598-2-1 về đèn điện;
ISO 9001:2015 về hệ thống quản lý chất lượng.
Cập nhật: 20/05/2026 21:59







