| Công suất: | 100W |
| Điện áp: | 220V/50-60Hz |
| Nhiệt độ màu: | 6500K/4000K/3000K |
| Quang thông: | 15000 lm(6500K/4000K), 14500lm (3000K) |
| Chỉ số hoàn màu: | ≥80 |
| Kích thước (ФxC): | (255x180)mm |
| Tuổi thọ: | 50.000 giờ |
| Khối lượng: | 1,7kg |
- Sử dụng Chip LED chất lượng cao, hiệu suất sáng cao đạt độ tin cậy cao
- Chất lượng ánh sáng cao (CRI>= 80) tăng khả năng nhận diện màu sắc của vật được chiếu sáng.
- Tuổi thọ 50000 giờ, Tiết kiệm đến 45% điện năng giảm chi phí vận hành
- Tương thích điện từ trường EMC/EMI
- Hệ số công suất cao 0.95, giúp nhà máy không phải mua công suất phản kháng.
Cập nhật: 20/05/2026 21:56







