| Công suất: | 150W |
| Điện áp: | 220V/50-60Hz |
| Nhiệt độ màu: | 3000/4000/6500 K |
| Quang thông: | 21000/21750/21750 lm |
| Chỉ số hoàn màu: | ≥80 |
| Tuổi thọ: | 30000 h |
| Cấp bảo vệ: | IP65 |
| Kích thước (ФxC): | (300x180)mm |
| Khối lượng: | 2,1kg |
- Thiết kế nhỏ gọn, kiểu dáng đẹp.
- Hiệu suất sáng cao (140 - 145) lm/W, tiết kiệm điện, giảm chi phí vận hành.
- Dải điện áp hoạt động rộng (100 -277)V
- Tích hợp sẵn trên Driver dây chờ kết nối (0 - 10)V, thay đổi cường độ sáng của đèn từ (0 - 100)%.
Cập nhật: 20/05/2026 21:51







