| Công suất: | 80W |
| Dải điện áp hoạt động: | (100-277)V |
| Nhiệt độ màu: | 4000K/5000K |
| Quang thông: | 10800 lm |
| Hiệu suất sáng: | 135 lm/w |
| Cấp bảo vệ: | IP66,IK08 |
| Tuổi thọ: | 50.000 giờ (L70) |
| Kích thước (DxRxC): | (666x250x150)mm |
| Đường kính lỗ bắt cần đèn: | Ø64mm |
- Có thể điều chỉnh góc nghiêng, linh hoạt khi lắp đặt với nhiều loại cột khác nhau.
- Đèn có khả năng dimming 5 cấp công suất theo thời gian.
- Đèn có thể nâng cấp lên đèn thông minh với bộ điều khiển IOT thiết kế dạng chuẩn Nema Socket, đầu ra điều khiển các chuẩn 1-10V, 0-10V, 10PWM và truyền thông không dây RIIM, NB-IOT về phòng điều khiển.
- Đèn có khả năng tích hợp và ghép nối vào giải pháp với các nhà mạng lớn ở Việt Nam để nâng cấp lên đèn đường thông minh trong các giải pháp Smart City của phòng điều hành quản lý đô thị của các thành phố trong tương lai.
Cập nhật: 20/05/2026 23:38
















