| Công suất: | 30W |
| Dải điện áp hoạt động: | (150-270)V/(50-60)Hz |
| Nhiệt độ màu: | 4000K/5000K |
| Quang thông: | 3750 lm |
| Hệ số công suất: | 0.9 |
| Hiệu suất: | 125 lm/W |
| Cấp bảo vệ: | IP66, IK08 |
| Tuổi thọ: | 50.000 giờ (L70, B50) |
| Kích thước (DxRxC): | (322x124x60)mm |
- Có khả năng Dimming 2 cấp công suất theo thời gian.
- Khả năng chịu xung sét 6kV.
- Tuổi thọ 50.000 giờ, chỉ số bảo vệ IP66/IK08, ít phải thay thế, dễ dàng lắp đặt.
- Đường kính lỗ bắt cần đèn là 40mm.
Cập nhật: 20/05/2026 23:35
















