| Công suất: | 150W |
| Dải điện áp hoạt động: | (100-277)V/(50-60)Hz |
| Nhiệt độ màu: | 4000K/5000K |
| Quang thông: | 22500 lm |
| Hệ số công suất: | 0.95 |
| Hiệu suất: | 150 lm/W |
| Cấp bảo vệ: | IP66, IK09 |
| Tuổi thọ: | 50.000 giờ (L70, B50) |
| Kích thước (DxRxC): | (627x272x103)mm |
- Sản phẩm đạt tiêu chuẩn CB quốc tế
- Có khả năng Dimming 5 cấp công suất theo thời gian.
- Khả năng chịu xung sét 10kV.
- Tuổi thọ 50.000 giờ, chỉ số bảo vệ IP66/IK09, ít phải thay thế, dễ dàng lắp đặt.
- Đường kính lỗ bắt cần đèn là 65mm.
Cập nhật: 20/05/2026 23:24
















