| Công suất: | 120W |
| Điện áp hoạt động: | (150-220)V |
| Nhiệt độ màu: | 3000/4000/6500 K |
| Quang thông: | 12600/13200/13200 lm |
| Chỉ số hoàn màu: | 80 |
| Tuổi thọ: | 30000 h |
| Kích thước (ФxC): | (345x160)mm |
| Khối lượng: | 2,4kg |
- Sử dụng Chip LED đạt độ tin cậy cao
- Chất lượng ánh sáng cao (CRI>= 80) tăng khả năng nhận diện màu sắc của vật được chiếu sáng.
- Tuổi thọ 30000h, Tiết kiệm đến 45% điện năng giảm chi phí vận hành
- Tương thích điện từ trường EMC/EMI
- Hệ số công suất cao ≥ 0.9, giúp nhà máy không phải mua công suất phản kháng.
Cập nhật: 20/05/2026 22:10








