| Công suất: | 200W |
| Điện áp: | 220V/50-60Hz |
| Nhiệt độ màu: | 6500K/4000K/3000K |
| Quang thông: | 26000/26000/24000 lm |
| Chỉ số hoàn màu: | 80 |
| Kích thước (ФxC): | (390x160)mm |
| Tuổi thọ: | 30.000 giờ |
| Khối lượng: | 5,1kg |
- Sử dụng Chip LED đạt độ tin cậy cao
- Chất lượng ánh sáng cao (CRI>= 80) tăng khả năng nhận diện màu sắc của vật được chiếu sáng.
- Tuổi thọ 30000h, Tiết kiệm đến 45% điện năng giảm chi phí vận hành
- Tương thích điện từ trường EMC/EMI
- Hệ số công suất cao ≥ 0.9, giúp nhà máy không phải mua công suất phản kháng.
Cập nhật: 20/05/2026 22:09








