| Công suất: | 250W |
| Dải điện áp hoạt động: | (150-250)VAC |
| Nhiệt độ màu: | 3000K/4000K/5000K/6500K |
| Quang thông: | 32500lm (4000K/5000L/6500K), 30000lm (3000K) |
| Cấp bảo vệ: | IP 65 |
| Chỉ số hoàn màu: | 80 |
| Góc chùm tia: | 95 |
| Tuổi thọ: | 30.000 giờ |
| Kích thước (ФxC): | (395x160)mm |
- Sử dụng Chip đạt độ tin cậy cao.
- Chất lượng ánh sáng cao (CRI = 80), tăng khả năng nhận diện màu sắc của vật được chiếu sáng.
- Tuổi thọ cao 30.000 giờ, tiết kiệm đến 45% điện năng và giảm chi phí vận hành.
- Tương thích điện từ trường EMC/EMI, khả năng chịu xung sét lên tới 10kV.
- Hệ số công suất cao 0.95, giúp nhà máy không phải mua công suất phản kháng.
Cập nhật: 20/05/2026 22:08








